Quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp hoặc qua số điện thoại 090.372.3894 để được báo giá tốt nhất !

Tỷ giá mới nhất

Tên ngoại tệ Mua tiền mặt Mua chuyển khoản Bán
AUST.DOLLAR15573.8715731.1816062.84
CANADIAN DOLLAR17386.3717561.9917932.25
SWISS FRANCE23463.9623700.9724200.66
DANISH KRONE03378.753505.64
EURO25311.8625567.5426335.45
BRITISH POUND29660.1629959.7630287
HONGKONG DOLLAR2929.42958.993003.29
INDIAN RUPEE0325.41338.18
JAPANESE YEN203.59205.65212.89
SOUTH KOREAN WON18.1619.1220.94
KUWAITI DINAR076157.4179145.72
MALAYSIAN RINGGIT05639.625758.52
NORWEGIAN KRONER02538.082643.95
RUSSIAN RUBLE0374.99417.85
SAUDI RIAL06161.216402.97
SWEDISH KRONA02389.262478.98
SINGAPORE DOLLAR16901.4917072.2117293.23
THAI BAHT671.78746.42780.68
US DOLLAR230702310023240

Sản phẩm mới

Sản phẩm xem nhiều